ผลงานกิจกรรม บริการฉีดวัคซีนป้องกันโรคพิษสุนัขบ้า ประจำปี พ.ศ. ๒๕๖๕ โดย admin - 6 พฤษภาคม 2022 0 256 Facebook Twitter LINE Google+ ๕ พฤษภาคม ๒๕๖๕ เวลา ๑๖.๓๐ น. เทศบาลเมืองมุกดาหาร โดยนางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร ออกทำการบริการฉีดวัคซีนป้องกันโรคพิษสุนัขบ้า ประจำปี พ.ศ. ๒๕๖๕ ณ ชุมชนดอนมุกดา โดยมีประชาชนนำสุนัขและแมวมารับบริการพอสมควร