๒๗ เมษายน ๒๕๖๕ เวลา ๐๙.๓๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมาย นางพชรวรรณ จันทรสาขา รองนายกเทศมนตรี ประธานที่ปรึกษา คณะกรรมการประเมินผลและตรวจสอบคุณภาพการศึกษาภายในสถานศึกษา สังกัดเทศบาลเมืองมุกดาหาร พร้อมด้วย คณะกรรมการ ออกตรวจสอบและประเมินคุณภาพการศึกษา ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กวัดบรรพตมโนรมย์และศูนย์พัฒนาเด็กเล็กวัดคำสายทอง เพื่อติดตามตรวจสอบผลการดำเนินการบริหารสถานศึกษาที่ได้ดำเนินการในปีการศึกษา ๒๕๖๔ ตามระบบประกันคุณภาพการศึกษา มาตรฐานสถานพัฒนาเด็กปฐมวัยแห่งชาติ หลักสูตรสถานศึกษา และแผนพัฒนาการศึกษา เพื่อนำไปสู่การพัฒนาตนเองและพร้อมรับการประเมินคุณภาพภายนอกต่อไป
![S__105652309.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/04/28/S__105652309.jpg)
![S__105652311.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/04/28/S__105652311.jpg)
![S__105652312.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/04/28/S__105652312.jpg)
![S__105652316.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/04/28/S__105652316.jpg)
![S__105652317.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/04/28/S__105652317.jpg)