๒๖ เมษายน ๒๕๖๕ เวลา ๐๙.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมาย นางพชรวรรณ จันทรสาขา รองนายกเทศมนตรี ประธานคณะกรรมการประเมินผลและตรวจสอบคุณภาพการศึกษาภายในสถานศึกษา สังกัดเทศบาลเมืองมุกดาหาร พร้อมด้วย คณะกรรมการ ออกตรวจสอบและประเมินคุณภาพการศึกษา ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กเทศบาลเมืองมุกดาหาร ชุมชนนาโป-โคกสุวรรณ (๒๕๔๘) และศูนย์พัฒนาเด็กเล็กวัดศรีบุญเรือง เพื่อติดตามตรวจสอบผลการดำเนินการบริหารสถานศึกษาที่ได้ดำเนินการในปีการศึกษา ๒๕๖๔ ตามระบบประกันคุณภาพการศึกษา มาตรฐานสถานพัฒนาเด็กปฐมวัยแห่งชาติ หลักสูตรสถานศึกษา และแผนพัฒนาการศึกษา เพื่อนำไปสู่การพัฒนาตนเองและพร้อมรับการประเมินคุณภาพภายนอกต่อไป
![01de7c0cdcc6ffb552.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/04/27/01de7c0cdcc6ffb552.jpg)
![S__105627735.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/04/27/S__105627735.jpg)
![S__105627738.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/04/27/S__105627738.jpg)
![S__105627741.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/04/27/S__105627741.jpg)
![S__105627744.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/04/27/S__105627744.jpg)