นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นากยกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร พร้อมด้วย คณะผู้บริหาร รองปลัดเทศบาล ผู้อำนวยการกอง หัวหน้าฝ่าย/หัวหน้างาน และพนักงาน
เทศบาลเมืองมุกดาหาร ได้ร่วมกิจกรรมแสดเจตจำนงต่อต้านการทุจริตในหน่วยงาน กิจกรรม “เทศบาลเมืองมุกดาหาร ใสสะอาด ร่วมต้านทุจริต” มีวัตถุประ สงค์เพื่อยกระดับ ปรับปรุง พัฒนา ส่งเสริม หน่วยงานด้านคุณธรรมแล่ะความโปร่งใส และลดความเสี่ยงการทุจริตของหน่วยงาน ในการประชุม คณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนราชการ หัวหน้าฝ่าย/หัวหน้างาน เทศบาลเมืองมุกดาหาร ในวันที่ ๕ เมษายน ๒๕๖๕ ณ์ ห้องประชุมสภาทศบาลเมืองมุกคาหาร ชั้น ๓
![](http://muangmuk.go.th/wp-content/uploads/2022/04/A539586B-16D1-4A21-BDE6-A9290CCCEAF5-1200x799.jpeg)
![3F4F7F6B-7B4C-44D2-AE77-1D8A39B95F3B.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/04/08/3F4F7F6B-7B4C-44D2-AE77-1D8A39B95F3B.jpg)
![9129C0DF-C632-4B99-9215-52AD6FA280E2.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/04/08/9129C0DF-C632-4B99-9215-52AD6FA280E2.jpg)
![D0250862-5695-4FAD-B932-EF8ECD231D6D.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/04/08/D0250862-5695-4FAD-B932-EF8ECD231D6D.jpg)