๒๔ มีนาคม ๒๕๖๕ เวลา ๑๔.๐๐ น.นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร พร้อมด้วย หัวหน้าส่วนราชการ ข้าราชการ สมาชิก อปพร.ให้การต้อนรับ คณะศึกษาดูงาน จากคณะสันนิบาตเทศบาลจังหวัดเพชรบุรี นำโดย นางนฤมล กิจพ่วงสุวรรณ นายกเทศมนตรีตำบลท่ายาง ประธานคณะกรรมการสันนิบาตเทศบาลจังหวัดเพชรบุรี พร้อมคณะ ที่มาศึกษาดูงาน ด้านการบริหารจัดการบ้านเมืองที่ดี การบริหารจัดการ ศูนย์ อปพร.เทศบาลเมืองมุกดาหาร การให้การต้อนรับและให้ข้อมูลในด้านต่างๆเป็นไปด้วยความเรียบร้อย ณ อาคารป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย เทศบาลเมืองมุกดาหาร
![01.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/03/25/01.jpg)
![02.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/03/25/02.jpg)
![03.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/03/25/03.jpg)
![2213031.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/03/25/2213031.jpg)
![2213035.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/03/25/2213035.jpg)
![2213057.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/03/25/2213057.jpg)