๘ มกราคม ๒๕๖๓ เวลา ๑๔.๐๐ น. กลุ่มตัวแทน ตลาดอีนโดจีนมุกดาหาร มากราบขอพรปีใหม่ จากนางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร และขอบคุณที่เทศบาลเมืองมุกดาหาร ได้จัดสถานที่จำหน่ายสินค้า ตลอดจน ดูแลความเป็นระเบียบเรียบร้อย ความปลอดภัย และอำนวยความสะดวกในทุกๆด้านให้กับชาวตลาดอินโดจีน เป็นอย่างดี และในโอกาสนี้ ได้กราบขอพร จากผู้ว่าราชการจังหวัดมุกดาหาร นายชยันต์ ศิริมาศ ในโอกาสที่ได้มาร่วมประชุม คณะทำงาน ศูนย์ปฎิบัติการความปลอดภัยทางถนน(ศปถ.)เทศบาลเมืองมุกดาหาร ในวันนี้
![14923.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/01/09/14923.jpg)
![14924.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/01/09/14924.jpg)
![14925.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/01/09/14925.jpg)
![14926.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/01/09/14926.jpg)
![14927.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/01/09/14927.jpg)
![14928.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/01/09/14928.jpg)