๒๒ มีนาคม ๒๕๖๕ เวลา ๐๙.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมาย ด.ต.วิเชียร พรมจันทร์ รองนายกเทศมนตรี เป็นประธาน ในการจัดงาน วัน อปพร.ประจำปี พ.ศ. ๒๕๖๕ ณ สถานที่จัดงาน ลานหน้าวัดศรีบุญเรือง โดยมีนายวสุ กาญจนกุล หัวหน้าสำนักปลัดเทศบาล เป็นผู้กล่าวรายงาน โดยมี หัวหน้าส่วนราชการเทศบาล จนท.ประจำศูนย์ อปพร.เทศบาลเมืองมุกดาหาร และสมาชิก อปพร.เทศบาลเมืองมุกดาหาร ร่วมพิธีโดยพร้อมเพรียงกัน
![001.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/03/22/001.jpg)
![002.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/03/22/002.jpg)
![117282.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/03/22/117282.jpg)
![117288.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/03/22/117288.jpg)
![117294.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/03/22/117294.jpg)
![2207990.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/03/22/2207990.jpg)