วันที่ ๒๖ กรกฎาคม ๒๕๖๗ เวลา ๐๙.๐๐ น. เป็นต้นไป นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร พร้อมด้วยนางพชรวรรณ จันทรสาขา รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร สมาชิกสภาเทศบาลเมืองมุกดาหาร , เจ้าหน้าที่กองสวัสดิการสังคม และเจ้าหน้าที่กองสาธารณสุขและสิ่งเเวดล้อม (LTC) ลงพื้นที่เยี่ยมติดตามการดำเนินงานของศูนย์สูงวัยรวมใจไทยมุกพร้อมกับมอบแพมเพิสและวัสดุทางการแพทย์แก่ผู้ป่วยในความดูแลประจำปี ๒๕๖๗ ณ ชุมชนคำหอย และชุมชนศรีปทุม
![IMG_4120.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/07/26/IMG_4120.jpg)
![IMG_4056.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/07/26/IMG_4056.jpg)
![IMG_4059.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/07/26/IMG_4059.jpg)
![IMG_3980.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/07/26/IMG_3980.jpg)
![IMG_4032.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/07/26/IMG_4032.jpg)
![IMG_4066.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/07/26/IMG_4066.jpg)
![IMG_4128.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/07/26/IMG_4128.jpg)
![IMG_4210.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/07/26/IMG_4210.jpg)
![IMG_4137.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/07/26/IMG_4137.jpg)
![IMG_4151.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/07/26/IMG_4151.jpg)
![IMG_4156.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/07/26/IMG_4156.jpg)