วันที่ ๒๕ กรกฎาคม ๒๕๖๗ เวลา ๐๙.๓๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ นางมัลลิกา โภคสวัสดิ์ รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร พร้อมด้วยรองปลัดเทศบาล และหัวหน้าส่วนราชการ ร่วมให้การต้อนรับคณะศึกษาดูงานจากเทศบาลตำบลหนองแวงโนนสะอาด อำเภอโนนสะอาด จังหวัดอุดรธานี ที่เดินทางมาศึกษาดูงานด้านการบริหารจัดการขยะมูลฝอย ณ ห้องประชุมสภาเทศบาล ชั้น ๓
![IMG_3904.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/07/25/IMG_3904.jpg)
![IMG_3927.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/07/25/IMG_3927.jpg)
![IMG_3857.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/07/25/IMG_3857.jpg)
![IMG_3899.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/07/25/IMG_3899.jpg)
![IMG_3942.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/07/25/IMG_3942.jpg)
![IMG_3934.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/07/25/IMG_3934.jpg)