วันที่ ๒๕ กรกฎาคม ๒๕๖๗ เวลา ๐๙.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ ด.ต.วิเชียร พรมจันทร์ รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร ร่วมให้การต้อนรับคณะศึกษาดูงานจาก เทศบาลตำบลโพธิ์ไชย อำเภอโคกโพธิ์ไชย จังหวัดขอนแก่น จำนวน ๖๐ คน ที่เดินทางมาศึกษาดูงานด้านการบริหารงานศูนย์ อปพร.เทศบาลเมืองมุกดาหาร และศึกษาดูงานด้านการจัดระเบียบสังคม การจัดระเบียบตลาดอินโดจีน ณ ห้องประชุม ชั้น ๔ อาคารฝ่ายป้องกันและรักษาความสงบ เทศบาลเมืองมุกดาหาร
![S__2490492_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/07/25/S__2490492_0.jpg)
![S__2490559_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/07/25/S__2490559_0.jpg)
![S__2490568_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/07/25/S__2490568_0.jpg)
![S__2490608_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/07/25/S__2490608_0.jpg)
![S__2490592_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/07/25/S__2490592_0.jpg)