วันที่ ๒๓ กรกฎาคม ๒๕๖๗ เวลา ๑๓.๓๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร ร่วมบันทึกข้อตกลงความร่วมมือโครงการพัฒนาสวัสดิการทางเลือกรองรับสังคมผู้สูงวัยของ อปท.ในที่ราชพัสดุ (ศูนย์บริการการท่องเที่ยวจังหวัดมุกดาหาร) ระหว่างสำนักธนารักษ์พื้นที่มุกดาหารกับเทศบาลเมืองมุกดาหาร ณ ห้องปฏิบัติราชการนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร
![IMG_3800.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/07/23/IMG_3800.jpg)
![IMG_3808.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/07/23/IMG_3808.jpg)
![IMG_3810.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/07/23/IMG_3810.jpg)
![IMG_3811.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/07/23/IMG_3811.jpg)
![IMG_3813.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/07/23/IMG_3813.jpg)
![IMG_3819.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/07/23/IMG_3819.jpg)
![IMG_3821.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/07/23/IMG_3821.jpg)
![IMG_3802.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/07/23/IMG_3802.jpg)