วันที่ ๑๓ กรกฎาคม ๒๕๖๗ เวลา ๐๗.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ นางพชรวรรณ จันทรสาขา รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร พร้อมด้วยปลัดเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ พนักงานเทศบาล บุคลากรทางการศึกษา ร่วมพิธีสวดพระพุทธมนต์ และทำบุญตักบาตรถวายเป็นพระราชกุศล เนื่องในโอกาสวันคล้ายวันประสูติพระเจ้าวรวงศ์เธอ พระองค์เจ้าโสมสวลี กรมหมื่นสุทธนารีนาถ ๑๓ กรกฎาคม ณ วัดศรีบุญเรือง
![IMG_2513.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/07/13/IMG_2513.jpg)
![IMG_2507.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/07/13/IMG_2507.jpg)
![IMG_2525.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/07/13/IMG_2525.jpg)
![IMG_2555.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/07/13/IMG_2555.jpg)
![IMG_2557.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/07/13/IMG_2557.jpg)
![IMG_2544.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/07/13/IMG_2544.jpg)
![IMG_2577.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/07/13/IMG_2577.jpg)
![IMG_2578.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/07/13/IMG_2578.jpg)