วันที่ ๑๒ กรกฑาคม ๒๕๖๗ เวลา ๐๙.๓๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ นางมัลลิกา โภคสวัสดิ์ รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร พร้อมด้วยปลัดเทศบาล รองปลัดเทศบาล และหัวหน้าส่วนราชการ ให้ต้อนรับคณะศึกษาดูงานเทศบาลเมืองบ้านดุง จังหวัดอุดรธานี ณ ห้องประชุมสภาเทศบาล ชั้น ๓ สำนักงานเทศบาลเมืองมุกดาหาร
![400593_1.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/07/12/400593_1.jpg)
![400650_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/07/12/400650_0.jpg)
![400651_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/07/12/400651_0.jpg)
![S__5447686.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/07/12/S__5447686.jpg)