วันที่ ๑๒ กรกฎาคม ๒๕๖๗ เวลา ๐๙.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ นางพชรวรรณ จันทรสาขา รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร ร่วมให้การต้อนรับคณะศึกษาดูงานจากองค์การบริหารส่วนตำบลพราน อำเภอขุนหาญ จังหวัดศรีสะเกษ ที่มาศึกษาดูงานด้านการบริหารจัดการขยะมูลฝอย และโครงการบริการและจัดการขยะมูลฝอยชุมชนเป็นพลังงานไฟฟ้าระบบปิดที่เป็นมิตรต่อสิ่งแวดล้อมของเทศบาลเมืองมุกดาหาร ณ ห้องประชุมชั้น ๔ อาคารป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย เทศบาลเมืองมุกดาหาร
![S__9461773_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/07/12/S__9461773_0.jpg)
![741463_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/07/12/741463_0.jpg)
![S__9461788_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/07/12/S__9461788_0.jpg)
![S__9461769_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/07/12/S__9461769_0.jpg)
![S__9461787_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/07/12/S__9461787_0.jpg)
![S__9461771_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/07/12/S__9461771_0.jpg)
![S__9461772_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/07/12/S__9461772_0.jpg)