วันที่ ๔ กรกฎาคม ๒๕๖๗ เวลา ๐๙.๓๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร เข้าร่วมโครงการอบรมสัมมนาทางวิชาการและศึกษาดูงานคณะกรรมการและที่ปรึกษาคณะกรรมการสันนิบาตเทศบาลภาคตะวันออกเฉียงเหนือ ประจำปีงบประมาณ ๒๕๖๗ ณ ห้องประชุมออคิดบอลรูม ๓ ชั้น ๒ โรงแรมพูลแมนขอนแก่น ราชาออคิด จังหวัดขอนแก่น
![S__28311574_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/07/04/S__28311574_0.jpg)
![S__28311575_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/07/04/S__28311575_0.jpg)
![S__28311576_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/07/04/S__28311576_0.jpg)
![S__28311573_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/07/04/S__28311573_0.jpg)
![S__28311568_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/07/04/S__28311568_0.jpg)