วันที่ ๔ กรกฎาคม ๒๕๖๗ เวลา ๐๖.๓๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ นางพชรวรรณ จันทรสาขา รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร พร้อมด้วยพนักงานเทศบาล ร่วมพิธีเจริญพระพุทธมนต์และพิธีทำบุญตักบาตรถวายเป็นพระราชกุศลเนื่องในโอกาสวันคล้ายวันประสูติสมเด็จพระเจ้าน้องนางเธอ เจ้าฟ้าจุฬาภรณวลัยลักษณ์ อัครราชกุมารี กรมพระศรีสวางควัฒน วรขัตติยราชนารี ๔ กรกฎาคม ณ วัดศรีบุญเรือง อ.เมือง จ.มุกดาหาร
![IMG_1355.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/07/04/IMG_1355.jpg)
![IMG_1366.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/07/04/IMG_1366.jpg)
![IMG_1375.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/07/04/IMG_1375.jpg)
![IMG_1397.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/07/04/IMG_1397.jpg)
![IMG_1421.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/07/04/IMG_1421.jpg)
![IMG_1425.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/07/04/IMG_1425.jpg)
![IMG_1442.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/07/04/IMG_1442.jpg)
![IMG_1446.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/07/04/IMG_1446.jpg)
![IMG_1467.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/07/04/IMG_1467.jpg)
![IMG_1463.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/07/04/IMG_1463.jpg)