วันที่ ๔ กรกฎาคม ๒๕๖๗ เวลา ๑๔.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ นายวสุ กาญจนกุล หัวหน้าสำนักปลัดเทศบาล พร้อมด้วยหัวหน้าส่วนราชการเทศบาล ร่วมให้การต้อนรับคณะศึกษาดูงานจากเทศบาลตำบลโนนสัง อ.โนนสัง จ.หนองบัวลำภู ที่เข้าศึกษาดูงานด้านการป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย ของเทศบาลเมืองมุกดาหาร ณ ห้องประชุมชั้น ๔ อาคารป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย เทศบาลเมืองมุกดาหาร
![737485_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/07/04/737485_0.jpg)
![737477_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/07/04/737477_0.jpg)
![S__8396835_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/07/04/S__8396835_0.jpg)
![S__8396837_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/07/04/S__8396837_0.jpg)
![S__8396841_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/07/04/S__8396841_0.jpg)
![S__8396846_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/07/04/S__8396846_0.jpg)