วันที่ ๑ กรกฎาคม ๒๕๖๗ เวลา ๐๙.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ นางมัลลิกา โภคสวัสดิ์ รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร พร้อมด้วยปลัดเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ จนท.กองการศึกษา ผู้อำนวยการโรงเรียนและบุคลากรทางการศึกษาโรงเรียนและศูนย์พัฒนาเด็กเล็กในสังกัด ร่วมเดินทางส่งข้าราชการโอน (ย้าย) รายนางสมฤดี อุณวงค์ ที่ย้ายไปดำรงตำแหน่งหัวหน้าฝ่ายวิชาการ สำนักการศึกษา เทศบาลนครอุดรธานี ณ ห้องประชุม ชั้น ๓ สำนักงานเทศบาลนครอุดรธานี
![124420_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/07/02/124420_0.jpg)
![124422_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/07/02/124422_0.jpg)
![124428_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/07/02/124428_0.jpg)
![124430_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/07/02/124430_0.jpg)
![124434_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/07/02/124434_0.jpg)