วันที่ ๒๘ มิถุนายน ๒๕๖๗ เวลา ๐๙.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ ด.ต.วิเชียร พรมจันทร์ รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร พร้อมด้วยหัวหน้าส่วนการบริหาร ร่วมให้การต้อนรับคณะศึกษาดูงานจากองค์การบริหารส่วนตำบลนาผือ อ.เมือง จ.อำนาจเจริญ ณ ห้องประชุมชั้น ๔ อาคารฝ่ายป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย เทศบาลเมืองมุกดาหาร
![S__7184416_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/06/28/S__7184416_0.jpg)
![S__7184418_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/06/28/S__7184418_0.jpg)
![S__2244661_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/06/28/S__2244661_0.jpg)
![230640.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/06/28/230640.jpg)