วันที่ ๒๕ มิถุนายน ๒๕๖๗ เวลา ๐๙.๓๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร เป็นประธานการประชุมปฐมนิเทศผู้ปกครองนักเรียน พร้อมมอบสื่ออุปกรณ์การเรียนประจำภาคเรียนที่ ๑ ปีการศึกษา ๒๕๖๗ โดยมีคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาลเมืองมุกดาหาร หัวหน้าส่วนการบริหาร และคณะครู นักเรียน ผู้ปกครอง เข้าร่วมประชุมในครั้งนี้ ณ ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กเทศบาลเมืองมุกดาหารวัดคำสายทอง
![IMG_9977.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/06/25/IMG_9977.jpg)
![IMG_9978.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/06/25/IMG_9978.jpg)
![IMG_0011.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/06/25/IMG_0011.jpg)
![IMG_0019.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/06/25/IMG_0019.jpg)
![IMG_0022.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/06/25/IMG_0022.jpg)
![IMG_9981.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/06/25/IMG_9981.jpg)
![IMG_9996.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/06/25/IMG_9996.jpg)
![IMG_0041.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/06/25/IMG_0041.jpg)
![IMG_0048.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/06/25/IMG_0048.jpg)
![IMG_0066.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/06/25/IMG_0066.jpg)
![IMG_0074.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/06/25/IMG_0074.jpg)