วันที่ ๒๕ มิถุนายน ๒๕๖๗ เวลา ๐๙.๓๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร เป็นประธานการประชุมปฐมนิเทศผู้ปกครองนักเรียน พร้อมมอบสื่ออุปกรณ์การเรียนประจำภาคเรียนที่ ๑ ปีการศึกษา ๒๕๖๗ โดยมีคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาลเมืองมุกดาหาร หัวหน้าส่วนการบริหาร และคณะครู นักเรียน ผู้ปกครอง เข้าร่วมประชุมในครั้งนี้ ณ ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กเทศบาลเมืองมุกดาหารชุมชนนาโป – โคกสุวรรณ (๒๕๔๘)
![IMG_9805.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/06/25/IMG_9805.jpg)
![IMG_9815.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/06/25/IMG_9815.jpg)
![IMG_9836.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/06/25/IMG_9836.jpg)
![IMG_9898.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/06/25/IMG_9898.jpg)
![IMG_9904.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/06/25/IMG_9904.jpg)
![IMG_9890.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/06/25/IMG_9890.jpg)