วันที่ ๑๘ มิถุนายน ๒๕๖๗ เวลา ๐๙.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร เป็นประธานการประชุมผู้ปกครองนักเรียน ประจำปีการศึกษา ๒๕๖๗ โดยมีคณะผู้บริหาร ,สมาชิกสภาเทศบาลเมืองมุกดาหาร หัวหน้าส่วนการบริหาร และคณะครู นักเรียน ผู้ปกครอง เข้าร่วมประชุมในครั้งนี้ ณ อาคารโดม โรงเรียนทีโอเอวิทยา (เทศบาล ๑ วัดคำสายทอง)
![574559_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/06/18/574559_0.jpg)
![574546_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/06/18/574546_0.jpg)
![574538_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/06/18/574538_0.jpg)
![574551_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/06/18/574551_0.jpg)
![574550_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/06/18/574550_0.jpg)
![574542_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/06/18/574542_0.jpg)
![574543_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/06/18/574543_0.jpg)