วันที่ ๑๔ มิถุนายน ๒๕๖๗ เวลา ๑๐.๐๐ น. เป็นต้นไป นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ นางพชรวรรณ จันทรสาขา รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร สมาชิกสภาเทศบาลเมืองมุกดาหาร หัวหน้าส่วนการบริหาร เจ้าหน้าที่กองสวัสดิการสังคม และเจ้าหน้าที่กองสาธารณสุขและสิ่งเเวดล้อม ลงพื้นที่ออกเยี่ยมบ้านตามโครงการดูแลผู้ป่วยโรคเรื้อรังแบบบูรณาการเชิงรุก และโครงการสาธารณสุขเคลื่อนที่ พร้อมมอบผ้าอ้อมสำเร็จรูป ผู้ป่วยที่มีภาวะพึ่งพิง LTC ประจำปี ๒๕๖๗ ณ ชุมชนมโนรมย์และชุมชนหินเรือ
![temp_cd11925b412feef9289b15d6581966d7f_5026191838594920261_112790072786660_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/06/14/temp_cd11925b412feef9289b15d6581966d7f_5026191838594920261_112790072786660_0.jpg)
![temp_cd11925b412feef9289b15d6581966d7f_5026191838594920261_112790073235930_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/06/14/temp_cd11925b412feef9289b15d6581966d7f_5026191838594920261_112790073235930_0.jpg)
![temp_cd11925b412feef9289b15d6581966d7f_5026191838594920261_112790072929055_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/06/14/temp_cd11925b412feef9289b15d6581966d7f_5026191838594920261_112790072929055_0.jpg)
![temp_cd11925b412feef9289b15d6581966d7f_5026191838594920261_112790073124420_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/06/14/temp_cd11925b412feef9289b15d6581966d7f_5026191838594920261_112790073124420_0.jpg)