วันที่ ๑๔ มิถุนายน ๒๕๖๗ เวลา ๑๐.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ นางมัลลิกา โภคสวัสดิ์ รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร พร้อมด้วย หัวหน้าส่วนการราชการ/พนักงาน,เจ้าหน้าที่กองสวัสดิการสังคม และสมาชิกชมรม สว.เสียงทองแดนซ์ (ชมรมผู้สูงอายุวัดคำสายทอง) ร่วมต้อนรับคณะศึกษาดูงาน จากเทศบาลเทศบาลตำบลสตึก จังหวัดบุรีรัมย์ ที่เข้าศึกษาดูงานตามโครงการส่งเสริมคุณภาพชีวิตและพัฒนาผู้สูงอายุ ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.๒๕๖๗ ณ ห้องประชุมชั้น ๔ อาคารฝ่ายป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย เทศบาลเมืองมุกดาหาร
![725443_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/06/14/725443_0.jpg)
![725455_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/06/14/725455_0.jpg)
![725460_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/06/14/725460_0.jpg)
![725447_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/06/14/725447_0.jpg)
![725446_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/06/14/725446_0.jpg)