วันที่ ๑๒ มิถุนายน ๒๕๖๗ เวลา ๑๐.๐๐ น. เป็นต้นไป นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร พร้อมด้วยนางพชรวรรณ จันทรสาขา รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร สมาชิกสภาเทศบาลเมืองมุกดาหาร หัวหน้าส่วนการบริหาร เจ้าหน้าที่กองสวัสดิการสังคม และเจ้าหน้าที่กองสาธารณสุขและสิ่งเเวดล้อม ลงพื้นที่ออกเยี่ยมบ้านตามโครงการดูแลผู้ป่วยโรคเรื้อรังแบบบูรณาการเชิงรุก และโครงการสาธารณสุขเคลื่อนที่ พร้อมมอบผ้าอ้อมสำเร็จรูปให้กับผู้ป่วยที่มีภาวะพึ่งพิง LTC ประจำปี ๒๕๖๗ ณ ชุมชนศรีสุมังค์ ชุมชุนศรีบุญเรือง ๑ และชุมชนศรีบุญเรือง ๒
![IMG_7965.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/06/12/IMG_7965.jpg)
![IMG_7979-skylum.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/06/12/IMG_7979-skylum.jpg)
![IMG_8057.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/06/12/IMG_8057.jpg)
![IMG_8032-skylum.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/06/12/IMG_8032-skylum.jpg)
![IMG_8090.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/06/12/IMG_8090.jpg)