วันที่ ๑๑ มิถุนายน ๒๕๖๗ เวลา ๑๐.๐๐ น. เป็นต้นไป นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร พร้อมด้วยนางพชรวรรณ จันทรสาขา รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร สมาชิกสภาเทศบาลเมืองมุกดาหาร , หัวหน้าส่วนการบริหาร ,เจ้าหน้าที่กองสวัสดิการสังคม และเจ้าหน้าที่กองสาธารณสุขและสิ่งเเวดล้อม ลงพื้นที่ออกเยี่ยมบ้านตามโครงการดูแลผู้ป่วยโรคเรื้อรังแบบบูรณาการเชิงรุก และโครงการสาธารณสุขเคลื่อนที่ พร้อมมอบแพมเพิส ผู้ป่วยที่มีภาวะพึ่งพิง LTC ประจำปี ๒๕๖๗ ณ ชุมชนศรีมงคลยอดแก้ว และชุมชนดอนมุกดา
![IMG_7850.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/06/11/IMG_7850.jpg)
![IMG_7842.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/06/11/IMG_7842.jpg)
![IMG_7782.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/06/11/IMG_7782.jpg)
![IMG_7745.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/06/11/IMG_7745.jpg)
![IMG_7886.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/06/11/IMG_7886.jpg)
![IMG_7926.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/06/11/IMG_7926.jpg)