วันที่ ๗ มิถุนายน ๒๕๖๗ เวลา ๑๐.๐๐ น. เป็นต้นไป นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร พร้อมด้วยนางพชรวรรณ จันทรสาขา รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร สมาชิกสภาเทศบาลเมืองมุกดาหาร หัวหน้าส่วนการบริหาร เจ้าหน้าที่กองสวัสดิการสังคม และเจ้าหน้าที่กองสาธารณสุขและสิ่งเเวดล้อม ลงพื้นที่ออกเยี่ยมบ้านตามโครงการดูแลผู้ป่วยโรคเรื้อรังแบบบูรณาการเชิงรุก และโครงการสาธารณสุขเคลื่อนที่ พร้อมมอบของอุปโภคและบริโภค ผ้าอ้อมสำเร็จรูป ผู้ป่วยที่มีภาวะพึ่งพิง LTC ประจำปี ๒๕๖๗ ณ ชุมชนศรีมุกดาหาร ๑ และชุมชนศรีพัฒนา ๒
![S__27811880_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/06/07/S__27811880_0.jpg)
![S__27811882_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/06/07/S__27811882_0.jpg)
![S__27811885_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/06/07/S__27811885_0.jpg)