วันที่ ๗ มิถุนายน ๒๕๖๗ เวลา ๑๓.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานน?์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ ด.ต.วิเชียร พรมจันทร์ รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร ให้การต้อนรับคณะศึกษาดูงานจากเทศบาลตำบลบุณฑริก อ.บุณฑริก จ.อุบลราชธานี โดยมีปลัดเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ ร่วมให้การต้อนรับ ณ ห้องประชุม ชั้น ๔ อาคารฝ่ายป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย เทศบาลเมืองมุกดาหาร
![4603065_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/06/07/4603065_0.jpg)
![4603066_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/06/07/4603066_0.jpg)
![4603076_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/06/07/4603076_0.jpg)
![S__11755628_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/06/07/S__11755628_0.jpg)
![4603072_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/06/07/4603072_0.jpg)