วันที่ ๕-๖ มิถุนายน ๒๕๖๗ นางุสวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ นางพชรวรรณ จันทรสาขา รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร พร้อมหัวหน้าส่วนราชการ เจ้าหน้าที่กองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม ร่วมกับ อสม.ชุมชน ลงพื้นที่มอบของอุปโภคและบริโภคให้กับสตรีตั้งครรภ์และมารดาหลังคลอด ที่ชุมชนตาดแคน ๑ ชุมชนตาดแคน ๒ และชุมชนตาดแคน ๓ ตามโครงการส่งเสริมสุขภาพเชิงรุก ประจำปี ๒๕๖๗
![S__33480950_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/06/05/S__33480950_0.jpg)
![S__33480954_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/06/05/S__33480954_0.jpg)
![S__33480961_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/06/05/S__33480961_0.jpg)
![S__33481360_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/06/06/S__33481360_0.jpg)
![S__33481362_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/06/06/S__33481362_0.jpg)