วันที่ ๓ มิถุนายน ๒๕๖๗ เวลา ๐๗.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ นางมัลลิกา โภคสวัสดิ์ รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร นำคณะผู้บริหาร ปลัดเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ และพนักงานเทศบาล ร่วมพิธีทำบุญตักบาตรถวายพระราชกุศล เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา สมเด็จพระนางเจ้าฯ พระบรมราชินี ณ บริเวณหน้าศาลากลางจังหวัดมุกดาหาร
![115659_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/06/03/115659_0.jpg)
![115661_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/06/03/115661_0.jpg)
![115662_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/06/03/115662_0.jpg)
![115663_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/06/03/115663_0.jpg)
![115665_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/06/03/115665_0.jpg)
![115667_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/06/03/115667_0.jpg)
![115668_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/06/03/115668_0.jpg)
![115671_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/06/03/115671_0.jpg)
![564679.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/06/03/564679.jpg)