วันที่ ๓ มิถุนายน ๒๕๖๗ เวลา ๑๗.๓๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ นางมัลลิกาโภคสวัสดิ์ รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร นำคณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนราชการ และพนักงานเทศบาล ร่วมพิธีถวายเครื่องราชสัการะและวางพานพุ่ม และพิธีจุดเทียนถวายพระพรชัยมงคล เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษาครบ ๔๖ พรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสุทิดา พัชรสุธาพิมลลักษณ พระบรมราชินี ประจำปี ๒๕๖๗ ณ ห้องประชุม ๒๕๐ ปี จังหวัดมุกดาหาร
![IMG_6323.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/06/03/IMG_6323.jpg)
![IMG_6225.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/06/03/IMG_6225.jpg)
![IMG_6229.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/06/03/IMG_6229.jpg)
![IMG_6232.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/06/03/IMG_6232.jpg)
![IMG_6381.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/06/03/IMG_6381.jpg)
![IMG_6361.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/06/03/IMG_6361.jpg)
![IMG_6392.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/06/03/IMG_6392.jpg)
![IMG_6366.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/06/03/IMG_6366.jpg)
![IMG_6397.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/06/03/IMG_6397.jpg)
![IMG_6417.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/06/03/IMG_6417.jpg)