วันที่ ๓๑ พฤษภาคม ๒๕๖๗ เวลา ๐๙.๐๐ น. เป็นต้นไป นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ นางมัลลิกา โภคสวัสดิ์ รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร พร้อมด้วยหัวหน้าส่วนราชการ ร่วมออกหน่วยเคลื่อนที่และมอบบัตรประจำตัวประชาชน โดยสำนักทะเบียนท้องถิ่นเทศบาลเมืองมุกดาหาร งานทะเบียนบัตรฯ ฝ่ายปกครอง ร่วมกับศูนย์บริหารการทะเบียน ภาค ๔ สาขาจังหวัดมุกดาหาร ดำเนินการตามโครงการจัดทำบัตรประจำตัวกรณีผู้ป่วยติดเตียง คนชราและคนพิการ ปี ๒๕๖๗ ในเขตเทศบาลเมืองมุกดาหาร จำนวน ๒ ราย
![461158.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/05/31/461158.jpg)
![461159.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/05/31/461159.jpg)