วันที่ ๓๑ พฤษภาคม ๒๕๖๗ เวลา ๑๐.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ ด.ต.วิเชียร พรมจันทร์ รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร พร้อมหัวหน้าส่วนราชการเทศบาล ให้การต้อนรับคณะศึกษาดูงาน จากองค์การบริหารส่วนตำบลค้อทอง อ.เขื่องใน จ.อุบลราชธานี ที่มาศึกษาดูงาน การป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย การบริหารงานศูนย์ อปพร.เทศบาลเมืองมุกดาหาร ณ ห้องประชุมชั้น ๔ อาคารฝ่ายป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย เทศบาลเมืองมุกดาหาร
![717988.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/05/31/717988.jpg)
![717993.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/05/31/717993.jpg)
![718011.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/05/31/718011.jpg)
![718048_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/05/31/718048_0.jpg)