วันที่ ๓๐ พฤษภาคม ๒๕๖๗ เวลา ๐๗.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมกดาหาร มอบหมายให้ นางมัลลิกา โภคสวัสดิ์ รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร นำปลัดเทศบาล หัวหน้าส่วนการบริหาร และพนักงานเทศบาล ร่วมกิจกรรมเนื่องในวันคล้ายวันสวรรคตพระบาทสมเด็จพระปกเกล้าเจ้าอยู่หัว พิธีทำบุญตักบาตร ณ บริเวณหน้าศาลากลางจังหวัดมุกดาหาร และพิธีวางพวงมาลาถวายราชสักการะและถวายราชสดุดี ณ หอประชุม ๒๕๐ ปี มุกดาหาร
![IMG_5430.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/05/30/IMG_5430.jpg)
![IMG_5429.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/05/30/IMG_5429.jpg)
![IMG_5420.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/05/30/IMG_5420.jpg)
![IMG_5414.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/05/30/IMG_5414.jpg)
![IMG_5441.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/05/30/IMG_5441.jpg)
![IMG_5467.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/05/30/IMG_5467.jpg)
![IMG_5518.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/05/30/IMG_5518.jpg)
![IMG_5586.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/05/30/IMG_5586.jpg)
![IMG_5593.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/05/30/IMG_5593.jpg)
![IMG_5591.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/05/30/IMG_5591.jpg)