วันที่ ๒๐ พฤษภาคม ๒๕๖๗ เวลา ๑๗.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร พร้อมด้วย ผู้อำนวยการกองสาธารณสุขฯ หัวหน้าฝ่าย หัวหน้างานสัตวแพทย์ เจ้าหน้าที่กองสาธารณสุขฯ และอาสาสมัครสัตวแพทย์ชุมชนตาดแคน ๑ ร่วมกิจกรรมรณรงค์ฉีดวัคซีนป้องกันโรคพิษสุนัขบ้า ให้กับสุนัขและแมว ณ บ้านประธานชุมชนตาดแคน ๑
![IMG_4851.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/05/21/IMG_4851.jpg)
![IMG_4843.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/05/21/IMG_4843.jpg)
![IMG_4775.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/05/21/IMG_4775.jpg)
![IMG_4810.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/05/21/IMG_4810.jpg)