วันที่ ๗ พฤษภาคม ๒๕๖๗ เวลา ๐๙.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ ด.ต.วิเชียร พรมจันทร์ รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร ร่วมเป็นเกียรติในพิธีเปิดการฝึกอบรมโครงการตำบลขับขี่จักรยานยนต์ปลอดภัย ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.๒๕๖๗ จัดโดยสำนักงานขนส่งจังหวัดมุกดาหาร โดยมีนายสมพงษ์ เทียนชัยเกิดศิลป์ ขนส่งจังหวัดมุกดาหาร เป็นประธานเปิดการฝึกอบรม ณ ห้องประชุมชั้น ๔ อาคารฝ่ายป้องกันและรักษาความสงบ เทศบาลเมืองมุกดาหาร
![4530290_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/05/07/4530290_0.jpg)
![4530134_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/05/07/4530134_0.jpg)
![4530138_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/05/07/4530138_0.jpg)
![4530282_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/05/07/4530282_0.jpg)