วันที่ ๑ พฤษภาคม ๒๕๖๗ นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร สั่งการให้ กองช่าง ดำเนินการซ่อมแซมและปรับปรุงท่อระบายน้ำ และพื้นผิวถนนในเขตเทศบาลดังนี้ ซ่อมฝารางระบายน้ำชำรุดที่ซอยดำรงค์มุกดา ซ่อมแซมหลุมถนนที่บริเวณหน้าวัดนักบุญเปโตร ขุดลอกรางระบายน้ำที่ซอยตาดแคน ๔ และเตรียมแผ่นเหล็กปิดถนนทรุดตัวที่ซอยตาดแคน ๒
![41861_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/05/01/41861_0.jpg)
![S__28188699.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/05/01/S__28188699.jpg)
![506200779246534786_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/05/01/506200779246534786_0.jpg)