วันที่ ๑๗ เมษายน ๒๕๖๗ เวลา๐๙.๐๐น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมาย ด.ต.วิเชียร พรมจันทร์ รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร พร้อมด้วยนายอดุล ศิริมันต์ หัวหน้าฝ่ายป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย เทศบาลเมืองมุกดาหาร เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการศูนย์ปฎิบัติการร่วมป้องกันและลดอุบัติเหตุทางถนน ช่วงเทศกาลสงกรานต์ พ.ศ.๒๕๖๗ จังหวัดมุกดาหาร ครั้งที่๖/๒๕๖๗ โดยมี นายคมเพชร สีดามาตย์ เป็นประธานในที่ประชุม และหน่วยงานที่เกี่ยวข้อง เข้าร่วมประชุมโดยพร้อมเพรียงกัน ณ ห้องประชุมศูนย์ปฎิบัติการสำนักงานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัยจังหวัดมุกดาหาร
![4471127_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/04/17/4471127_0.jpg)
![4470922_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/04/17/4470922_0.jpg)
![697538_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/04/17/697538_0.jpg)
![4471157_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/04/17/4471157_0.jpg)