วันที่ ๑๑ เมษายน ๒๕๖๗ เวลา ๑๑.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร พร้อมด้วย รองนายกเทศมนตรี สมาชิกสภาเทศบาล ปลัดเทศบาล รองปลัดเทศบาล หัวหน้าสำนักปลัด ผู้อำนวยการกองและพนักงานเทศบาล ร่วมพิธีรดน้ำขอพรผู้ว่าราชการจังหวัดมุกดาหาร ณ จวนผู้ว่าราชการจังหวัดมุกดาหาร ต.บางทรายใหญ่ อ.เมือง จ.มุกดาหาร
![S__121774272_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/04/11/S__121774272_0.jpg)
![S__121774273_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/04/11/S__121774273_0.jpg)
![S__121774279_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/04/11/S__121774279_0.jpg)
![S__121774283_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/04/11/S__121774283_0.jpg)
![S__121774284_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/04/11/S__121774284_0.jpg)