วันที่ 11 เมษายน ๒๕๖๗ เทศบาลเมืองมุกดาหาร โดยศูนย์ปฏิบัติการความปลอดภัยทางถนน เทศบาลเมืองมุกดาหาร กำหนดตั้งจุดตรวจและจุดบริการประชาชนช่วงเทศกาลสงกรานต์ ปี ๒๕๖๗ ระหว่างวันที่ ๑๑ – ๑๗ เมษายน ๒๕๖๗ จำนวน ๒ แห่ง ได้แก่ บริเวณสามแยกถนนท่าเรือตัดกับถนนสำราญชายโขงเหนือ และบริเวณหน้าโรงเรียนนวมินทราชูทิศ อีสาน
![4434025_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/04/11/4434025_0.jpg)
![4431697_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/04/11/4431697_0.jpg)
![116454_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/04/11/116454_0.jpg)