วันที่ ๙ เมษายน ๒๕๖๗ เวลา ๐๙.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร เป็นประธานพิธีเปิดโครงการฝึกอบรม Basic Life Support “สองมือกู้ใจ” by พริ๊นซ์ มุกดาหาร :The HERO มอบสิ่งดีๆ เพื่อชุมชน ครั้งที่ ๑ จัดโดยโรงพยาบาลพริ๊นซ์ มุกดาหาร โดยมีรองปลัดเทศบาล หัวหน้าสำนักปลัด ผู้อำนวยการกอง หัวหน้าฝ่าย/งาน และพนักงานเทศบาล เข้าร่วมเป็นเกียรติในพิธี ณ ห้องประชุมสภาเทศบาล ชั้น ๓ สำนักงานเทศบาลเมืองมุกดาหาร
![S__121692316.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/04/09/S__121692316.jpg)
![S__121692318.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/04/09/S__121692318.jpg)
![IMG_9327_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/04/09/IMG_9327_0.jpg)
![S__121692319.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/04/09/S__121692319.jpg)
![IMG_9353_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/04/09/IMG_9353_0.jpg)