วันนี้ เวลา ๑๔.๓๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ นายอดุลย์ ศิริมันต์ หัวหน้าฝ่ายป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย สำนักปลัดเทศบาล ร่วมประชุมประชุมคณะกรรมการศูนย์ปฏิบัติการร่วมป้องกันและลดอุบัติเหตุทางถนนอำเภอเมืองมุกดาหาร เพื่อเตรียมพร้อมการดำเนินการป้องกันและลดอุบัติเหตุทางถนนช่วงเทศกาลสงกรานต์ พ.ศ.๒๕๖๗ โดยมีหน่วยงานราชการที่เกี่ยวข้องร่วมประชุมโดยพร้อมเพรียงกัน ณ ห้องประชุมกองร้อย อาสารักษาดินแดนอำเภอเมืองมุกดาหาร ที่ ๒
![4415539_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/04/05/4415539_0.jpg)
![4415474_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/04/05/4415474_0.jpg)