วันที่ ๒๙ มีนาคม ๒๕๖๗ เวลา ๐๙.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้นางมัลลิกา โภคสวัสดิ์ รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร พร้อมด้วย รองปลัดเทศบาล ผู้อำนวยการกองการศึกษา ผู้อำนวยการสถานศึกษา พนักงานเทศบาล และพนักงานครูเทศบาล ร่วมต้อนรับคณะศึกษาดูงานจากองค์การบริหารส่วนตำบลจอมพระ จังหวัดสุรินทร์ ณ ศพด.เทศบาลเมืองมุกดาหาร ชุมชนนาโป-โคกสุวรรณ (๒๕๔๘)
![S__121339933_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/03/29/S__121339933_0.jpg)
![S__121339924_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/03/29/S__121339924_0.jpg)
![S__121339930_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/03/29/S__121339930_0.jpg)
![S__121339926_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/03/29/S__121339926_0.jpg)
![S__121339932_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/03/29/S__121339932_0.jpg)
![S__121339937_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/03/29/S__121339937_0.jpg)