๒๙ มีนาคม ๒๕๖๗ เวลา ๐๙.๓๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ นายวิเชียร พรมจันทร์ รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร พร้อมด้วย ปลัดเทศบาล รองปลัดเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ และสมาคมชาวไทยเชื้อสายเวียดนาม ร่วมให้การต้อนรับคณะศึกษาดูงานจากเทศบาลตำบลนางัว และองค์การบริหารส่วนตำบลนาสองคอน พร้อมนี้ชมรมผู้สูงอายุ ส.ว.เสียงทอง ร่วมให้การต้อนรับ ณ ธรรมสถานวัดเยียวยากตือ (วัดญวน)
![S__6848599_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/03/29/S__6848599_0.jpg)
![S__6848597_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/03/29/S__6848597_0.jpg)
![S__6848605_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/03/29/S__6848605_0.jpg)
![S__6848602_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/03/29/S__6848602_0.jpg)
![S__6848598_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/03/29/S__6848598_0.jpg)
![S__6848592_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/03/29/S__6848592_0.jpg)