วันที่ ๑๘ มีนาคม ๒๕๖๗ เวลา ๐๗.๓๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมาย นางมัลลิกา โภคสวัสดิ์ รองนายกเทศมนตรี นำคณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนราชการ และพนักงานเทศบาล ร่วมพิธีถวายราชสักการะฯ พระบาทสมเด็จพระจุลจอมเกล้าเจ้าอยู่หัว รัชกาลที่ 5 เนื่องในโอกาสวันท้องถิ่นไทย ประจำปี ๒๕๖๗ ณ หอประชุม 250 ปี มุกดาหาร
![483151_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/03/21/483151_0.jpg)
![483154_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/03/21/483154_0.jpg)
![483155_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/03/21/483155_0.jpg)
![483157_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/03/21/483157_0.jpg)