วันที่ ๑๓ มีนาคม ๒๕๖๗ เวลา ๐๙.๐๐ น. เทศบาลเมืองมุกดาหาร โดยกองสวัสดิการสังคม มอบหมายเจ้าหน้าที่กองสวัสดิการสังคม ร่วมประชุมคณะกรรมการชุมชนเพื่อชี้แจงแนวทางปฏิบัติการจัดทำแผนชุมชน ประกอบด้วย ชุมชนนาโปใหญ่ ชุมชนเมืองใหม่ ๑ และชุมชนเขามโนรมย์ โดยมีสมาชิกสภาเทศบาล ผู้แทนชุมชน และคณะกรรมการชุมชน เข้าร่วมการประชุม ณ ชุมชนนาโปใหญ่ ชุมชนเมืองใหม่ ๑ และชุมชนเขามโนรมย์
![S__6791548_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/03/14/S__6791548_0.jpg)
![S__6791544_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/03/14/S__6791544_0.jpg)
![S__6791545_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/03/14/S__6791545_0.jpg)
![S__6791543_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/03/14/S__6791543_0.jpg)
![S__6791549_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/03/14/S__6791549_0.jpg)