วันที่ ๑๓ มีนาคม ๒๕๖๗ เวลา ๐๙.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร ได้มอบหมายให้นางมัลลิกา โภคสวัสดิ์ รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร และหัวหน้าส่วนราชการ ร่วมถ่ายรูปและกล่าวอวยพรการไปทัศนศึกษา ตามโครงการกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน (กิจกรรมทัศนศึกษา) ของนักเรียนระดับปฐมวัย (๓ ขวบ) และคณะครู บุคลากรทางการศึกษาศูนย์พัฒนาเด็กเล็กสังกัดเทศบาลเมืองมุกดาหาร ประกอบด้วย ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กเทศบาลเมืองมุกดาหาร ชุมชนนาโป-โคกสุวรรณ (๒๕๔๘) ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กวัดคำสายทอง ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กวัดศรีบุญเรือง ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กวัดบรรพตมโนรมย์ ณ ชั่งทองฟาร์ม และ ไร่ภาสทอง ตำบลคำอาฮวน จังหวัดมุกดาหาร
![S__120783008_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/03/13/S__120783008_0.jpg)
![S__120783009_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/03/13/S__120783009_0.jpg)
![S__120783015_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/03/13/S__120783015_0.jpg)
![S__120783014_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/03/13/S__120783014_0.jpg)
![S__120783010_0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/03/13/S__120783010_0.jpg)