วันที่ ๗ มีนาคม ๒๕๖๗ เวลา ๑๐.๐๐ น. เทศบาลเมืองมุกดาหาร โดยนางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร ร่วมประกาศเจตนารมณ์ไม่รับของขวัญและของกำนัลทุกชนิดจากการปฏิบัติหน้าที่ (No Gift Policy) กิจกรรมการปลุกจิตสำนึก และสร้างวัฒนธรรมให้เจ้าหน้าที่ปฏิเสธการรับของขวัญ และของกำนัลทุกชนิดจากการปฏิบัติหน้าที่ ตามนโยบาย No Gift Policy ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. ๒๕๖๗ ของเทศบาลเมืองมุกดาหาร โดยมีคณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนราชการ บุคคลากรเทศบาล ร่วมกิจกรรม ณ ห้องประชุมสภาเทศบาลเมืองมุกดาหาร ชั้น ๓
![LINE_ALBUM_2024.3.7__36.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/03/13/LINE_ALBUM_2024.3.7__36.jpg)
![LINE_ALBUM_2024.3.7__51.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/03/11/LINE_ALBUM_2024.3.7__51.jpg)
![LINE_ALBUM_2024.3.7__18.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/03/07/LINE_ALBUM_2024.3.7__18.jpg)