วันที่ ๘ มีนาคม ๒๕๖๗ เวลา ๑๓.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมาย นางพชรวรรณ จันทรสาขา รองนายกเทศมนตรี ให้การต้อนรับคณะศึกษาดูงานจากองค์การบริหารส่วนตำบลบ้านเกาะ อ.เมือง จ.นครราชสีมา ที่มาศึกษาดูงาน ด้านการส่งเสริมพัฒนาคุณภาพชีวิตผู้สูงอายุ ชมรมผู้สูงอายุศรีพัฒนามุกดาประเสริฐสามัคคี (วัดหลักสอง) โดยมีสมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ เจ้าหน้าที่กองสวัสดิการสังคม ร่วมให้การต้อนรับ ณ วัดหลักสอง ต.มุกดาหาร อ.เมืองมุกดาหาร จ.มุกดาหาร
![IMG_5463.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/03/08/IMG_5463.jpg)
![IMG_5429.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/03/08/IMG_5429.jpg)
![IMG_5472.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/03/08/IMG_5472.jpg)
![IMG_5499.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/03/08/IMG_5499.jpg)