วันที่ ๘ มีนาคม ๒๕๖๗ เวลา ๐๙.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมาย ด.ต.วิเชียร พรมจันทร์ รองนายกเทศมนตรี ให้การต้อนรับคณะศึกษาดูงานจากเทศบาลตำบลกุดประทาย อ.เดชอุดม จ.อุบลราชธานี ที่ศึกษาดูงานตามโครงการเชิงปฏิบัติการครู ผู้ช่วยครูผู้ดูแลเด็ก บุคลากรทางการศึกษา ประจำปีงบประมาณ ๒๕๖๗ โดยมีปลัดเทศบาล รองปลัดเทศบาล คณะหัวหน้าส่วนราชการ เจ้าหน้าที่กองการศึกษา ร่วมให้การต้อนรับ ณ ห้องระชุมสภาเทศบาล ชั้น ๓
เวลา ๑๐.๐๐ น. คณะศึกษาดูงานเข้าศึกษาดูงาน ณ ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กเทศบาลเมืองมุกดาหาร ชุมชนนาโป-โคกสุวรรณ (๒๕๔๘)
![IMG_5237.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/03/08/IMG_5237.jpg)
![IMG_5239.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/03/08/IMG_5239.jpg)
![IMG_5271.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/03/08/IMG_5271.jpg)
![IMG_5273.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/03/08/IMG_5273.jpg)
![IMG_5344.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/03/08/IMG_5344.jpg)
![IMG_5380.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/03/08/IMG_5380.jpg)
![IMG_5364.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/03/08/IMG_5364.jpg)
![IMG_5410.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2024/03/08/IMG_5410.jpg)